2080-LC50-24QBB Micro850 Bộ điều khiển logic có thể lập trình
MOQ: 1
giá bán: có thể đàm phán
bao bì tiêu chuẩn: hộp
Thời gian giao hàng: 4-6 ngày
phương thức thanh toán: T/T
khả năng cung cấp: 10+pc+còn hàng
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc
Singapore
Hàng hiệu
ALLEN BRADLEY
Chứng nhận
ROHS
Số mô hình
2080-LC50-24QBB
Nhà sản xuất:
Tự động hóa Rockwell
Part Number/Catalog No.:
2080-LC50-24QBB
Loại điện áp đầu vào:
Nguồn/bồn 24V 24V AC, 50/60 Hz
Số đầu vào tốc độ cao:
Tám (8)
Vị trí đầu vào tốc độ cao::
Đầu vào 0-7
Vị trí đầu vào tiêu chuẩn:
Đầu vào 8 trở lên
Loại điện áp đầu ra:
24VDC
Kích thước:
90x145x80 mm
Làm nổi bật:
Máy điều khiển logic có thể lập trình Micro850
2080-LC50-24QBB Bộ điều khiển logic có thể lập trình
Bộ điều khiển PLC 2080-LC50-24QBB
Mô tả sản phẩm
2080-LC50-24QBB Micro 850 Bộ điều khiển logic có thể lập trình (PLC)
2080-LC50-24QBB đi kèm với các kênh đầu vào và đầu ra tích hợp cũng như hỗ trợ nhiều giao thức truyền thông khác nhau.Bộ điều khiển này đã tích hợp mười bốn (14) kênh đầu vào hoạt động ở điện áp danh nghĩa của 24VDC và 24VAC, 50/60 Hz. Tám (8) kênh đầu vào, đặc biệt là đầu vào 0-7 là các kênh đầu vào tốc độ cao trong khi đầu vào 8-14 là các kênh đầu vào tiêu chuẩn.Các đầu vào tốc độ cao có một phạm vi điện áp On-state 16.8...26.4V DC @ 65°C (149°F) và 16.8...30.0V DC @ 30°C (86°F) trong khi đầu vào tiêu chuẩn có dải điện áp trạng thái 10-26.4V DC @ 65°C (149°F) 10-30.0V DC @ 30°C (86°F).
Các kênh đầu ra 2080-LC50-24QBB là mười (10) kênh đầu ra 24VDC.4 VDC trong khi các kênh đầu ra tiêu chuẩn hoạt động ở 10-26.4 VDC với dòng tải tối thiểu là 10 mA. Thời gian tắt và bật chung của đầu ra tốc độ cao là 2,5 s trong khi thời gian ON là 0,1 ms và thời gian tắt của đầu ra tiêu chuẩn là 1 ms.Cả hai loại đầu ra có một dòng điện giật chung của 4.0 A trong 10 ms mỗi 1 s @ 30 °C; mỗi 2 s @ 65 °C.
Ưu điểm của chúng tôi:
Giá tốt nhất có thể và thời gian giao hàng
Kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực này
Nhân viên được đào tạo tốt
Cơ sở lưu trữ riêng
Mối quan hệ tốt nhất với chi nhánh sản xuất
Dịch vụ linh hoạt và cá nhân cho bạn
Người vận chuyển giá rẻ và an toàn cho các chuyến hàng (không khí)
Câu hỏi thường gặp:
1. Q: Sản phẩm của bạn là mới và ban đầu?
A: Vâng, chúng mới và nguyên bản.
  • Q: Bao lâu bảo hành?
A: Bảo hành 1 năm.
  • Hỏi: Có giấy chứng nhận nào có thể được cung cấp không?
Giới thiệu công ty
Tại sao chọn GSI?
1. 100% sản phẩm gốc, 100% đảm bảo chất lượng.
2- Các phương thức thanh toán khác nhau.
3- Giao hàng:
Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex,TNT và IPS,PDE,BRE,KARAPOST vv
các sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
MOQ: 1
giá bán: có thể đàm phán
bao bì tiêu chuẩn: hộp
Thời gian giao hàng: 4-6 ngày
phương thức thanh toán: T/T
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc
Singapore
Hàng hiệu
ALLEN BRADLEY
Chứng nhận
ROHS
Số mô hình
2080-LC50-24QBB
Nhà sản xuất:
Tự động hóa Rockwell
Part Number/Catalog No.:
2080-LC50-24QBB
Loại điện áp đầu vào:
Nguồn/bồn 24V 24V AC, 50/60 Hz
Số đầu vào tốc độ cao:
Tám (8)
Vị trí đầu vào tốc độ cao::
Đầu vào 0-7
Vị trí đầu vào tiêu chuẩn:
Đầu vào 8 trở lên
Loại điện áp đầu ra:
24VDC
Kích thước:
90x145x80 mm
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1
Giá bán:
có thể đàm phán
chi tiết đóng gói:
hộp
Thời gian giao hàng:
4-6 ngày
Điều khoản thanh toán:
T/T
Khả năng cung cấp:
10+pc+còn hàng
Làm nổi bật
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm của chúng tôi:
Nhân viên được đào tạo tốt
Cơ sở lưu trữ riêng
Câu hỏi thường gặp:
  • Q: Bao lâu bảo hành?
A: Bảo hành 1 năm.
Giới thiệu công ty
Tại sao chọn GSI?